HomePage Forums Themeforest Normann – Furniture Store WooCommerce Theme Single Product Page – image slider issue

Viewing 15 posts - 1 through 15 (of 28 total)
  • Author
    Support Expired

please see my page

Sea Hawk – BCD Water Pro

the image slider doesn’t work correctly
    how can i fix it?
    image slider issue

Hi bạn,

Vui lòng gửi cho mình tài khoản admin full quyền quản trị nhé, tài khoản bạn gửi ko có quyền chỉnh sửa code: https://prnt.sc/yL_ZOKIySKJE

Support Expired

hi bạn, mình đã update user đã gửi thành admin role, bạn truy cập lại fix giúp mình nhé

Mình fix rồi nhé, bạn xóa cache và kiểm tra lại website dùm mình.

Support Expired

bạn ơi cho mình hỏi, sao mình ko sửa trang shop được, mình muốn thêm 1 số session vào trang shop bằng Elementor, nhưng nó báo lỗi ko mở Elementor được.
    Với câu hỏi thứ 2 là làm sao trong trang shop, phần danh mục con luôn hiện ra sẵn dưới danh mục mẹ (Product categories)

1. Shop page là page mặc định của Woocommerce, page này ko cho phép tùy chỉnh thêm nội dung bằng Elementor trừ khi bạn sử dụng Elementor Pro và tùy chỉnh thông qua template Elementor.
    Bạn có thể sử dụng breadcrumb để add section Elementor vào đầu page shop.
    Có vẻ bạn đã thay đổi mật khẩu nên mình ko đăng nhập được admin để hướng dẫn bạn cụ thể hơn.

#2. Bạn gửi lại admin website để mình kiểm tra nhé.

Support Expired
    This reply has been marked as private.
    Support Expired

thêm 1 vấn đề nữa, mình đã đổi font của cả web bao gồm H1-5 6 7 body …, nhưng ko hiểu sao mấy cái title trong side bar trong trang shop nó không chịu đổi, để đổi font của side bar trong trang shop bao gồm Text và Title thì đổi như thế nào, bạn chỉ mình để mình có thể chủ động thiết kế cho khách

#1. Mình đã hiển thị cho bạn nút click để show dropdown sub category.
    Việc hiển thị tất cả các subcategory ở đây ko hợp lý lắm vì có thể nó sẽ bị kéo dài xuống dưới.
    Nên để như hiện tại là phù hợp nhất: https://prnt.sc/3luCdsR5K_hb

#2. Title widget sử dụng font family riêng, bạn phải add css style để chỉnh font này theo yêu cầu. Mình thấy bạn đã add css tùy chỉnh font family nhưng bị sai code.
    Mình đã sửa lại css này rồi, bạn kiểm tra lại nhé.

Support Expired

cảm ơn bạn hỗ trợ, hôm nay mình muốn test thử mẫu product detail 3, nhưng slide hình lại bị lỗi
    mình muốn giống trong ví dụ này
    https://demo.leebrosus.com/normann/wp-content/uploads/2023/03/ldp_product_3-1.jpg
    mình thấy bên bạn mới có update mới trên themeforest evatomarket, không biết nếu mình doan load và cài đặt lại theme đó có fix cái lỗi này ko? bản update Nó có cải tiến gì không?

Bạn gửi lại tài khoản admin website cho mình nhé, tài khoản cũ ko login được vào admin.
    Bản theme mới fix 1 số lỗi và update Woocommerce.

Support Expired
    This reply has been marked as private.

1. Về style này, bên mình đang kiểm tra lại code và sẽ update lại style này trong phiên bản tiếp theo
    2. Mình đã nhập Purchase Code cho bạn, vì thế khi có phiên bản theme update, nó sẽ thông báo trên website của bạn và bạn chỉ cần click update là được.

Support Expired

xin hỏi dự kiến bao lâu thì mẫu product detail 3 hoạt động đc, do mình mua theme là vì mẫu này

Hi bạn,

Hiện tại do sai sót về mặt kỹ thuật lên style 3 chưa được add vào theme. Có thể trong tuần này hoặc tuần tới bên mình sẽ update vào theme và update lên themeforest để bạn có thể sử dụng style này.

Viewing 15 posts - 1 through 15 (of 28 total)

You must be logged in to reply to this topic.